MR BLUE afunguka juu ya Umiliki wake wa nyumba Tatu


Rapper huyo amesema kuwa hadi sasa ana nyumba tatu na zote zimetokana na muziki.
“Moja naishi, mbili zingine ndio ambazo najaribu kumaliziamalizia,” Blue alikiambia kipindi cha The Playlist cha Times FM Jumamosi iliyopita.
Hata hivyo Blue anasema kama angekuwa na akili hizo za maisha tangu miaka ya nyuma kwa sasa angekuwa na mali nyingi za kutisha lakini ujana na matumizi ya vilevi vilimponza.
Msikilize hapo chini.


Tupe Maoni Yako Kuhusu Habari Hii

KAMA UMEGUSWA NA HABARI ZETU ...BASI BOFYA LIKE HAPO CHINI KUUNGANA NASI KWENYE FACEBOOK
 

VITUKO VYA MTAA Copyright © 2016