Loading...

"NIMEKOMA SIVAI TENA HERENI MASIKIONI"-HEMEDI

Kutokana na kusikikia malalamiko mengi kutoka kwa mashabiki, Hemedy ameamua kuwa mpole na kufuata kile watakacho.
“Kumekuwa na fight kubwa sana kati ya mimi na director wangu pale ninapokuwa na scene za ofisini nakuwa mbishi sana swala kuvaa hereni sasa nimepata ushauri kutoka kwa mashabiki wangu nimeona nikamshauri director wangu kuepuka kero ambazo hawazipendi mashabiki wangu. Nitakuwa mjinga nisipo wasikiliza mashabiki wangu,” PHD aliiambia Enewz ya EATV.

KWA PICHA ZAIDI BOFYA HAPO ...
In case you’in Zari’s He’s actually send them
KWA VIDEO BONYEZA HAPO....

TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII HAPA CHINI..
KAMA UMEGUSWA NA HABARI ZETU ...BASI BOFYA LIKE HAPO CHINI KUUNGANA NASI KWENYE FACEBOOK
Newer Posts Older Posts
© Copyright VITUKO VYA MTAA | Designed By Code Nirvana
Back To Top