HII NDIO ILE VIDEO YA USHAHIDI YA WANAFUNZI WA DODOMA WALIOKUA WAKIFANYA NGONO NA KUJIREKODI......HII NI PART 1

Kutokana na maombia ya wattu wengi wakitaka kuthibitishiwa juu ya wanafunzi wa chuo(jina tunalo) dodoma kujirekodi wakifanya mapenzi .....Vituko vya mtaa team tumeiweka video hiyo...Kuangalia video hiyo ambayo ni part ya kwanza bofya hapa>>HAPA<<

TAHADHALI
VIDEO HII NI KWA WATU WAZIMA TU

TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII HAPA CHINI..
KAMA UMEGUSWA NA HABARI ZETU ...BASI BOFYA LIKE HAPO CHINI KUUNGANA NASI KWENYE FACEBOOK